

| Efni | EPDM gúmmí + ryðfrítt stál (AISI 304) |
| Staðall | DIN EN 295-4 / DIN EN 681-1 |
| Lengd | 150 mm |
| Þyngd | 2.5 kg |
| Framleiðandi | Mucher |
| Innra þvermál (ID) | 335-360 mm |
| Nafnvídd (DN) | 250 |
| Stútastærð | 265-290 mm |
| Tegund vöru | Samtengi |
| Tengiaðferð | Vélræn klemmutenging (stálklemmur) |
| Þrýstiflokkur | 0.6 bar |
| Ytra þvermál (OD) | 335-360/268-290 mm |