


| Efni | Polypropylene (PP) |
| Staðall | EN 1852-1 / EN 1401-1 |
| Lengd | 3 m |
| Framleiðandi | Kaczmarek |
| Greinarþvermál | 110 mm |
| Stífnistuðull (SN) | 8 |
| Tegund vöru | Grein |
| Tengiaðferð | Múffa með gúmmíhring |
| Vinkill | 87.5° |
| Ytra þvermál (OD) | 110 mm |
| Rifflað (K2) / Slétt (KG) | Slétt (KG) |