


Létt og sterk lok fyrir brunneiningar sem seldar eru hjá Málmsteypunni. Lokin eru úr glerstyrktu pólýester (GRP) efni sem tryggir mikinn styrk, langan endingartíma og ryðvörn.
\nLokið er með hálkuvarið yfirborð og hentar vel bæði í þurrum og blautum aðstæðum. Það hefur ekkert skrotgildi, sem minnkar líkur á þjófnaði. Hentar til notkunar á gangstéttum og akbrautum og veitir öruggan aðgang að brunnum og neðanjarðarinnviðum.
\nFáanlegt í mismunandi stærðum með sömu áreiðanlegu gæðum og frammistöðu.
| Breidd | 963 mm |
| Efni | Glass Reinforced Polyester (GRP) — Composite |
| Lengd | 1271 mm |
| Staðall | EN 124 (Class A15-C250) |
| Þyngd | 108.2 kg |
| Burðarflokkur | B125 |
| Framleiðandi | Cubis |
| Hæð (H) | 33 mm |
| Karmastærð (BxL) | 1200x900 mm |
| Læsing | Læsing í boði |
| Tegund vöru | Karmur og lok (composite) |