


| Efni | EPDM gúmmí + ryðfrítt stál (AISI 304) |
| Staðall | DIN EN 295-4 / DIN EN 681 / DIN EN 16397 |
| Lengd | 190 mm |
| Þyngd | 7.9 kg |
| Framleiðandi | Mucher |
| Innra þvermál (ID) | 670-700 mm |
| Nafnvídd (DN) | 600 |
| Tegund vöru | Samtengi (Canada Plus MSC Typ 2B) |
| Tengiaðferð | Vélræn klemmutenging (stálklemmur) |
| Þrýstiflokkur | 1.0 bar |
| Ytra þvermál (OD) | 670-700 mm |