

| Efni | EPDM gúmmí + ryðfrítt stál (AISI 304) |
| Staðall | DIN EN 295-4 / DIN EN 681-1 |
| Lengd | 120 mm |
| Þyngd | 0.5 kg |
| Framleiðandi | Mucher |
| Innra þvermál (ID) | 135-150 mm |
| Nafnvídd (DN) | 100 |
| Stútastærð | 100-115 mm |
| Tegund vöru | Samtengi |
| Tengiaðferð | Vélræn klemmutenging (stálklemmur) |
| Þrýstiflokkur | 0.6 bar |
| Ytra þvermál (OD) | 135-150/100-115 mm |