


| Einangrunarflokkur | E1 |
| Efni | PEHD-kápa), Stál (PUR-einangrað |
| Staðall | EN 448 |
| Aðallengd (mm) | 1300 mm |
| Framleiðandi | Isoplus |
| Greinarlengd (mm) | 850 mm |
| Greinarþvermál | 125 mm |
| Nafnvídd (DN) | 125/125 |
| Tegund vöru | Einangrað yfirté |
| Tengiaðferð | Suðu/end-cap (krumpun) |
| Vinkill | 45° |
| Ytra þvermál kápu (mm) | 225/225 mm |