


| Efni | Polypropylene (PP) |
| Staðall | EN 13476-3 |
| Þyngd | 19.1 kg |
| Fjöldi stúta | 2 |
| Framleiðandi | Kaczmarek |
| Innra þvermál (ID) | 600 mm |
| Stífnistuðull (SN) | 8 |
| Stútastærð | 160 mm |
| Stútastefna | Beinn |
| Tegund vöru | Brunnbotn |
| Tengiaðferð | Múffa með gúmmíhring |
| Ytra þvermál (OD) | 160 mm |