


| Efni | Polypropylene (PP) |
| Staðall | EN 13476-3 |
| Þyngd | 76.4 kg |
| Fjöldi stúta | 2 |
| Framleiðandi | Kaczmarek |
| Innra þvermál (ID) | 1000 mm |
| Stífnistuðull (SN) | 8 |
| Stútastærð | 315 mm |
| Stútastefna | Beinn |
| Tegund vöru | Brunnbotn DN1000 (Beinn) |
| Tengiaðferð | Múffa með gúmmíhring |
| Ytra þvermál (OD) | 315 mm |