


Brunneiningar Stakkabox Rapidstack eru léttar og sterkar einingar úr endingargóðu plasti, hannaðar fyrir uppbyggingu aðgangsbrunna. Létt bygging þeirra gerir flutning, meðhöndlun og uppsetningu einfaldari og hraðari, án þess að skerða burðargetu – einingarnar eru hannaðar til að þola allt að 40 tonna álag.
\nEiningarnar staflast auðveldlega hver ofan á aðra og gera kleift að stilla hæð brunnhússins nákvæmlega að yfirborði, sem eykur sveigjanleika og dregur úr vinnu á staðnum.
\nStakkabox Rapidstack hentar sérstaklega vel fyrir fjarskiptalagnir, raflagnir, hitaveituloka og aðra innviði þar sem þörf er á áreiðanlegum, léttum og hagkvæmum lausnum fyrir brunna og aðgangshólf.
| Efni | Polyethylene (HDPE) |
| Breidd | 150 mm |
| Lengd | 1800 mm |
| Burðarflokkur | D400 |
| Framleiðandi | Cubis |
| Hæð (H) | 150 mm |
| Tegund vöru | Brunneining |
| Staðall | EN 124 |