


| Einangrunarflokkur | E1 |
| Efni | PEX (cross-linked polyethylene) |
| Lengd | 150 m (rúlla) |
| Staðall | EN ISO 15875 / EN 15632 |
| Þyngd | 3.05 kg/m |
| Framleiðandi | Isoplus |
| Nafnvídd (DN) | 63 |
| Tegund vöru | IsoPex hitaveiturör |
| Tengiaðferð | Pressuhólkur (krumpa) |
| Þrýstiflokkur | 10 bar |
| Ytra þvermál kápu (mm) | 125 mm |
| Ytra þvermál (OD) | 63 mm |