


| Einangrunarflokkur | E1 |
| Efni | PEX (cross-linked polyethylene) |
| Lengd | 1000 × 1500 mm |
| Staðall | EN ISO 15875 / EN 15632 |
| Framleiðandi | Isoplus |
| Nafnvídd (DN) | 40 |
| Tegund vöru | IsoPex beygja |
| Tengiaðferð | Pressuhólkur (krumpa) |
| Vinkill | 90° |
| Ytra þvermál kápu (mm) | 90 mm |
| Ytra þvermál (OD) | 40 mm |