


| Efni | Polypropylene (PP) |
| Lengd | 6 m |
| Staðall | EN 13476-3 |
| Framleiðandi | Kaczmarek |
| Innra þvermál (ID) | 300 mm |
| Opnun (drenrör) | 220° |
| Stífnistuðull (SN) | 8 |
| Tegund vöru | Drenrör |
| Tengiaðferð | Múffa með gúmmíhring |
| Ytra þvermál (OD) | 340 mm |
| Rifflað (K2) / Slétt (KG) | Rifflað (K2) |