


| Einangrunarflokkur | E2 |
| Lengd | 12 m |
| Efni | PEHD-kápa), Stál (PUR-einangrað |
| Staðall | EN 253 |
| Þyngd | 8.3 kg/m |
| Framleiðandi | Isoplus |
| Nafnvídd (DN) | 65 |
| Tegund vöru | Hitaveiturör |
| Tengiaðferð | Suðu/end-cap (krumpun) |
| Ytra þvermál kápu (mm) | 160 mm |
| Ytra þvermál (OD) | 76.1 mm |